ਜਲੰਧਰ (ਕ੍ਰਾਈਮ ਰਿਪੋਰਟਰ) ਥਾਣਾ 5 ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਰੀ ਰਵਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ ਦਾ ਤਬਾਦਲਾ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰਾਂ ਦੇ ਹੌਂਸਲੇ ਹੋ ਗਏ ਬੁਲੰਦ ਸ਼ਰਾਬ ਸਮਗਲਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਹੋਮ ਡਿਲੀਵਰੀ ਹੋ ਗਈ ਚਾਲੂ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਥਾਣਾ 5 ਚ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਰਵਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਤਬਾਦਲਾ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹੀ ਸ਼ਰਾਬ ਤਸਕਰਾਂ ਚ ਮੁੜ ਜਾਣ ਚ ਜਾਣ ਆ ਗਈ ਹੈ।ਜਾਣਕਾਰ ਦਸਦੇ ਹਨ ਕਿ ਬਸਤੀ ਦਾਨਿਸ਼ਮੰਦਾ,ਮੌਂਗੁ ਬਸਤੀ,ਅਵਤਾਰ ਨਗਰ,ਸੰਤ ਨਗਰ,ਲਸੂੜੀ ਮੁਹੱਲਾ ਚ ਸ਼ਰਾਬ ਸਮਗਲਿੰਗ ਦਾ ਕੰਮ ਧੜਾ-ਧੜ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਇਥੇ ਸ਼ਰਾਬ ਤਸਕਰੀ ਦਾ ਕੰਮ ਚਲਦਾ ਸੀ ਪਰ ਇਸਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਮੀਡੀਆ ਵਿਚ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦੀਆਂ ਸੀ ਪਰ ਕਾਰਵਾਈ ਨਾ ਮਾਤਰ ਸੀ।ਹੁਣ ਸਮਗਲਰਾ ਦੇ ਹੌਂਸਲੇ ਇਨ੍ਹੇ ਵੱਧ ਗਏ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਅੱਜ ਤੋਂ ਹੀ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀ ਹੋਮ ਡਿਲੀਵਰੀ ਦੇਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਏ ਹਨ।ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿਚ ਥਾਣਾ 5 ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਰੀ ਗੁਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰਾਂ ਦੇ ਉਤੇ ਪੁਲਿਸ ਸਖਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਅੱਜ ਹੀ ਥਾਣਾ 5 ਦਾ ਚਾਰਜ ਸੰਭਾਲਿਆ ਹੈ ਬਸ 1-2 ਦਿਨ ਵਿਚ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਦਾ ਰਿਜ਼ਲਟ ਦਿਆਂਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!